RUGAMBWA GIRLS’S FOUNDATION
Rugambwa Girls Foundation (RGF) is made up of willing and able former students of Rugambwa Girls’ Secondary School who believe in the power of creative collaboration for better future. We are the registered Foundation under Cap. 318 R.E 2002 of Civil Societies and our certificate is No. 5216. Our areas of interest are around building self esteem to young girls through supporting better health care, education, environmental conservation, and imparting entrepreneurship skills. We plan to raise funds and spend it directly to our programs as indicated in our work plans. Based on the fact that Rugambwa has produced many professionals working in different sectors, we hope most of our activities to be done by our members in collaboration with others partners to implement programs on the ground. What began as Aluminaes coming together to support 50 years Jubilee of Rugambwa Secondary School has grew and turned into a Foundation, that contributes to building our nation.
Home » » Mwanachama wa Rugambwa Girls Foundation atoa Msaada wa Bima ya Afya

Mwanachama wa Rugambwa Girls Foundation atoa Msaada wa Bima ya Afya

Written By RGF on Sunday, November 17, 2019 | 6:36 AM

Mwanachama wa Rugambwa Girls Foundation Bi. Judith Rushanja Ndissi atoa msaada wa kumlipia Bima ya Afya ya mwaka mzima mtoto Maimuna Yahaya Mamisu mwenye ulemavu aliyeongozana na Mama yake Bi. Tunu Juma Maziku mkazi wa Tanga ili aweze kuendelea na matibabu katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.
Bi. Ritha Kamala akikabidhi msaada kwa Bi. Tunu Juma Maziku kwa ajili ya mwanae Maimuna (kwenye picha)

Uongozi wa Rugambwa Girls Foundation uliletewa taarifa ya uhitaji wa Bima ya afya kwa mtoto Maimuna Yahaya Mamisu kupitia kwa mwanachama mwenzetu Ritha Kamala ambaye alikutana na Bi. Tunu Juma Maziku akiwa na mwanae Maimuna wakiwa kwenye mizunguko ya kuomba msaada kwa wananchi ili wapate hela hiyo na ndipo alipoutaarifu uongozi na Mwanachama mwenzetu Judith Rushanja Ndissi alijitolea na kumlipia Maimuna, Bima ya Afya ya mwaka mzima.
Bi. Judith Rushanja Ndissi aliyetoa msaada wa Bima ya Afya ya mwaka mzima kwa mtoto Maimuna (kwenye picha)
 
Uongozi unatoa wito kwa Wanachama wote wa RGF kujitolea katika kutoa misaada kwa wahitaji.

2 comments :

  1. Asante sana Mama Ndiss kwa msaada wako. Mwenyezi Mungu akubariki sana.

    ReplyDelete
  2. Asante sana Mama Ndiss kwa msaada wako. Mwenyezi Mungu akubariki sana.

    ReplyDelete